Thông tin tỷ giá đô mã lai mới nhất

5

Cập nhật thông tin chi tiết về tỷ giá đô mã lai mới nhất ngày 17/07/2019 trên website Theindochinaproject.com

Bảng tỷ giá ngoại tệ hôm nay

Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD16.027,1016.123,8416.398,03
CAD17.435,6817.594,0317.893,22
CHF23.138,7823.301,8923.698,14
DKK-3.430,523.538,06
EUR25.786,1125.863,7026.640,48
GBP28.467,6128.668,2928.923,49
HKD2.926,722.947,352.991,48
INR-337,22350,46
JPY211,41213,55221,23
KRW17,9618,9120,50
KWD-76.030,5979.013,84
MYR-5.604,595.677,15
NOK-2.664,072.747,57
RUB-367,37409,36
SAR-6.171,006.413,13
SEK-2.439,662.501,08
SGD16.862,7516.981,6217.167,08
THB736,01736,01766,71
USD23.140,0023.140,0023.260,00
Cập nhật lúc 16:30:51 17/07/2019

Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam (Agribank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.145,0023.150,0023.250,00
EUR25.782,0025.846,0026.178,00
GBP28.468,0028.640,0028.940,00
HKD2.928,002.940,002.992,00
CHF23.228,0023.321,0023.618,00
JPY211,75213,10215,61
AUD16.086,0016.151,0016.390,00
SGD16.889,0016.957,0017.161,00
THB725,00728,00768,00
CAD17.540,0017.611,0017.813,00
NZD-15.406,0015.689,00

Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín (Sacombank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.108,0023.148,0023.260,0023.255,00
AUD16.066,0016.166,0016.478,0016.378,00
CAD17.570,0017.670,0017.973,0017.873,00
CHF23.271,0023.371,0023.680,0023.630,00
EUR25.818,0025.918,0026.278,0026.228,00
GBP28.594,0028.694,0029.003,0028.903,00
JPY211,83213,33216,41215,41
SGD16.850,0016.950,0017.256,0017.156,00
THB-726,00816,00811,00
LAK-2,54-2,67
KHR-5,65-5,73
HKD-2.883,00-3.094,00
NZD-15.400,00-15.810,00
SEK-2.359,00-2.609,00
CNY-3.303,00-3.474,00
KRW-19,09-20,70
NOK-2.643,00-2.798,00
TWD-721,00-816,00
PHP-446,00-475,00
MYR-5.419,00-5.894,00
DKK-3.398,00-3.669,00

Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam (Bidv)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD23.140,0023.140,0023.260,00
USD(1-2-5)22.922,00--
USD(10-20)23.094,00--
GBP28.438,0028.610,0028.926,00
HKD2.918,002.939,003.001,00
CHF23.199,0023.339,0023.668,00
JPY211,80213,07217,20
THB712,17719,37779,80
AUD16.068,0016.165,0016.357,00
CAD17.532,0017.638,0017.868,00
SGD16.834,0016.936,0017.153,00
SEK-2.438,002.501,00
LAK-2,452,90
DKK-3.438,003.527,00
NOK-2.668,002.737,00
CNY-3.329,003.414,00
RUB-334,00411,00
NZD15.340,0015.432,0015.696,00
KRW17,65-21,40
EUR25.773,0025.838,0026.515,00
TWD676,97-763,27
MYR5.293,46-5.769,25

Ngân hàng TMCP Đông Á (Dong A Bank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.160,0023.160,0023.240,0023.240,00
AUD16.140,0016.190,0016.350,0016.340,00
CAD17.620,0017.690,0017.860,0017.850,00
CHF22.610,0023.330,0023.080,0023.560,00
EUR25.820,0025.900,0026.140,0026.130,00
GBP28.530,0028.640,0028.910,0028.900,00
HKD2.410,002.960,002.920,002.990,00
JPY209,20213,40215,10215,40
NZD-15.520,00-15.810,00
SGD16.870,0016.970,0017.140,0017.140,00
THB690,00740,00760,00760,00

Ngân hàng TMCP Xuất Nhập khẩu Việt Nam (Eximbank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
Đô-la Mỹ (USD 50-100)23.140,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (USD 5-20)23.075,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (Dưới 5 USD)22.497,0023.160,0023.250,00
Bảng Anh28.496,0028.581,0028.889,00
Đô-la Hồng Kông2.500,002.954,002.986,00
Franc Thụy Sĩ23.282,0023.352,0023.604,00
Yên Nhật212,68213,32215,62
Ðô-la Úc16.122,0016.170,0016.345,00
Ðô-la Canada17.609,0017.662,0017.853,00
Ðô-la Singapore16.900,0016.951,0017.134,00
Đồng Euro25.778,0025.855,0026.134,00
Ðô-la New Zealand15.396,0015.473,0015.656,00
Bat Thái Lan728,00746,00760,00
Nhân Dân Tệ Trung Quốc-3.334,003.414,00

Ngân hàng HSBC

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoảnTiền mặtChuyển khoản
Ðô la Mỹ (USD)23.155,0023.155,0023.255,0023.255,00
Bảng Anh (GBP)28.046,0028.373,0029.158,0029.158,00
Ðồng Euro (EUR)25.491,0025.656,0026.366,0026.366,00
Yên Nhật (JPY)209,01211,66217,08217,08
Ðô la Úc (AUD)15.861,0016.013,0016.522,0016.522,00
Ðô la Singapore (SGD)16.622,0016.815,0017.281,0017.281,00
Ðô la Hồng Kông (HKD)2.897,002.930,003.012,003.012,00
Ðô la Ðài Loan (TWD)653,00653,00688,00688,00
Ðô la Canada (CAD)17.315,0017.516,0018.001,0018.001,00
Franc Thụy Sĩ (CHF)23.167,0023.167,0023.808,0023.808,00
Ðô la New Zealand (NZD)15.366,0015.366,0015.791,0015.791,00
Bat Thái Lan(THB)727,00727,00776,00776,00

Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam (Maritimebank)

Ngoại tệMuaBán
USD23.140,0023.260,00
AUD16.107,0016.423,00
CAD17.599,0017.920,00
CHF23.298,0023.635,00
CNY3.295,003.466,00
DKK3.438,003.562,00
EUR25.806,0026.282,00
GBP28.567,0028.950,00
HKD2.932,003.008,00
JPY212,55215,83
KRW19,0020,41
NOK2.612,002.795,00
NZD15.454,0015.775,00
SEK2.425,002.526,00
SGD16.951,0017.159,00
THB732,82768,28

Ngân hàng TMCP Quân đội (Mbbank)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD (USD 50-100)23.125,0023.135,0023.265,00
USD (USD 5 - 20)23.115,00--
USD (Dưới 5 USD)23.105,00--
EUR25.434,0025.434,0026.681,00
GBP28.334,0028.476,0029.254,00
JPY211,00212,20218,09
HKD2.871,002.929,503.113,00
CNY-3.325,003.544,00
AUD15.935,0016.096,0016.636,00
NZD15.226,0015.380,0015.908,00
CAD17.309,0017.484,0018.101,00
SGD16.716,0016.885,0017.391,00
THB634,59641,00774,80
CHF23.005,0023.237,0023.871,00
RUB-296,01518,76
KRW-19,3024,14
LAK-2,532,96
KHR---
SEK---

Ngân hàng TMCP Sài Gòn (Scb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.055,0023.160,0023.250,0023.250,00
USD(5-20)23.105,0023.160,0023.250,0023.250,00
USD(50-100)23.135,0023.160,0023.250,0023.250,00
EUR25.800,0025.880,0026.200,0026.200,00
GBP28.560,0028.670,0029.020,0029.010,00
JPY212,80213,40216,50216,40
CHF23.160,0023.300,0023.870,0023.730,00
CAD17.600,0017.670,0017.880,0017.880,00
AUD16.090,0016.140,0016.420,0016.420,00
SGD16.830,0016.850,0017.300,0017.180,00
NZD-15.480,00-15.750,00
KRW-19,50-21,50

Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (Shb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.140,0023.150,0023.250,00
EUR25.947,0025.947,0026.267,00
JPY212,58213,18216,68
AUD16.102,0016.192,0016.432,00
SGD16.922,0016.992,0017.212,00
GBP28.609,0028.729,0029.119,00
CAD17.560,0017.660,0017.865,00
HKD2.908,002.948,002.998,00
CHF23.321,0023.451,0023.751,00
THB714,00736,00781,00
CNY-3.344,003.409,00

Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam (Techcombank)

Ngoại tệTên ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD (1,2)Đô La Mỹ22.620,00
USD (5,10,20)Đô La Mỹ22.720,00
USD (50-100)Đô La Mỹ23.120,0023.140,0023.260,00
JPYĐồng Yên Nhật211,05212,32218,32
AUDĐô Úc15.815,0016.059,0016.561,00
CADĐô Canada17.349,0017.564,0018.064,00
GBPBảng Anh28.208,0028.570,0029.073,00
CHFFranc Thụy Sĩ23.016,0023.244,0023.744,00
SGDĐô Singapore16.731,0016.895,0017.296,00
EUREuro25.553,0025.812,0026.414,00
CNYNhân dân tệ Trung Quốc-3.243,003.503,00
HKDĐô Hồng Kông-2.719,003.219,00
THBBạt Thái Lan721,00730,00860,00
MYRĐồng Ringgit Malaysia-5.567,005.719,00
KRWKorean Won--23,00

Ngân hàng TMCP Tiên Phong (Tpbank)

Mã ngoại tệTên ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoản
USDUS Dollar23.138,0023.140,0023.260,00
THBBaht/Satang722,40739,02778,62
SGDSingapore Dollar16.936,0016.982,0017.166,00
SEKKrona/Ore2.470,002.420,002.494,00
SARSaudi Rial6.255,006.173,006.417,00
RUBRUBLE/Kopecks293,00354,00395,00
NZDDollar/Cents15.235,0015.212,0015.563,00
NOKKrona/Ore2.677,002.639,002.723,00
MYRMALAYSIA RINGIT/Sen5.559,005.535,005.607,00
KWDKuwaiti Dinar77.232,0077.082,0077.970,00
KRWWON18,1418,9120,50
JPYJapanese Yen209,22213,55221,24
INRIndian Rupee341,00331,00351,00
HKDDollar HongKong/Cents2.724,002.959,003.058,00
GBPGreat British Pound28.468,0028.669,0028.922,00
EUREuro25.715,0025.865,0026.639,00
DKKKrona/Ore3.519,003.427,003.545,00
CNYChinese Yuan3.322,003.262,003.598,00
CHFFranc/Centimes23.178,0023.303,0023.698,00
CADCanadian Dollar17.442,0017.595,0017.892,00
AUDAustralian Dollar16.073,0016.125,0016.397,00

Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam (Vietinbank)

Ngoại tệTỷ giá trung tâmMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD-16.019,0016.149,0016.519,00
CAD-17.543,0017.659,0018.030,00
CHF-23.157,0023.308,0023.641,00
CNY--3.345,003.405,00
DKK--3.436,003.566,00
EUR-25.797,00 (€50, €100)
25.787,00 (< €50)
25.817,0026.592,00
GBP-28.390,0028.610,0029.030,00
HKD-2.928,002.945,003.045,00
JPY-211,97212,92218,47
KRW-17,8619,2620,66
LAK--2,462,91
NOK--2.663,002.743,00
NZD-15.399,0015.482,0015.769,00
SEK--2.447,002.497,00
SGD-16.833,0016.933,0017.238,00
THB-697,89742,23765,89
USD23.068,0023.144,00 ($50, $100)
23.134,00 (< $50)
23.154,0023.284,00

Video clip liên quan tỷ giá đô mã lai

Fbnc - đồng ringgit malaysia trượt giá, người dân singapore đổ xô đi đổi tiền

Cuộc sống ở malaysia 14 - mệnh giá tiền tệ malaysia.

Truyện tranh cửa hàng đào bảo thông tam giới - chap 31 - lại gặp an nhiên

Không thể ngờ 8 tỷ đô của tỷ phú phạm nhật vượng cao gấp 80 lần landmark 81

Truyện tranh tiên ma đồng tu - chap 23+24+25 - tiếng thét khó hiểu

đau để trưởng thành - onlyc | hương ly cover

Giá vàng tăng phi mã, lên mức cao nhất trong 5 năm qua | vtv24

Tỷ phú anh chi 54 triệu usd mua căn penthouse ở singapore | vtv24

Testride rcv213v-s trị giá gần 7 tỉ tại malaysia

đập 6 triệu vào máy keymaster và cái kết ! | the hypecollector

Thu giữ rùa nhập lậu ở malaysia trị giá hơn 250.000 đô la

Những loại cây không nên trồng trong nhà | truyện ma duy ly

Malaysia buộc trung quốc giảm giá dự án 'vành đai con đường' | trung quốc không kiểm duyệt

Malaysia bắt giữ 18 sừng tê giác, trị giá 3 triệu đôla

Khoa pug - youtuber việt nam đầu tiên chi tiền tấn để được leo lên đỉnh kim tự tháp ai cập

độ ta không độ nàng | hương ly cover

Porsche 911 gt2 rs 2018 ra mắt tại malaysia, giá 16,5 tỷ đồng |xehay.vn|

Khám phá malaysia với vé máy bay giá rẻ

Tin nhanh 24/7 - yamaha mt-07 2019 cập bến malaysia, giá 8.600 usd sẽ sớm về vn.

độ ta không độ nàng cover (渡我不渡她) - khánh phương (official mv) | bản cover vô đối tại việt nam

S2 golds - giá vàng ngày hôm nay 13/7/2019 - đồng usd giảm sâu, giá vàng lại phi mãa

Những căn biệt thự nửa tỷ không người ở của đồng bào ca dong quảng ngãi

Khám phá căn nhà bị ma ám có trị giá hơn 1 triệu đô la (exploring one million dollar haunted house)

Jack ma - hãy đủ giỏi tiếng anh để người ta không thể bỏ qua bạn!

Việt nam dần đe doạ thái lan, malaysia trong ngành công nghiệp không khói, con rồng thât sự của đná?

What to do in kuala lumpur, malaysia: istana negara, botanical garden | vlog 4

Honda winner 150 nhập khẩu malaysia giá gần 70 triệu nhưng vẫn hút hàng

Hoa kỳ ngăn vụ mua lại doanh nghiệp mỹ giá 1.2 tỷ đô của trung quốc | trung quốc không kiểm duyệt

Tuần duyên mỹ truy bắt tàu ngầm chở 8 tấn ma tuý

Nguyễn thị kim ngân bị ngã ngựa gài tuyến đường sắt cao tốc bắc nam

25 năm amazon: từ hiệu sách không tên tuổi trở thành đế chế tmđt lớn nhất thế giới| vtv24

Ferrari f488 gtb 15 tỷ của ca sĩ tuấn hưng tái xuất sau tai nạn

Hậu trường mãi mãi thanh xuân 2 quá vui gặp gỡ bộ ba siêu quậy kim tử long, sam và ốc

Doanh nghiệp mỹ gặp thách thức ‘đáng kể’ tại việt nam (voa)

Asean celebrity explorer quest malaysia 2016 memory

Cơ hội kiếm 1.000.000$ chỉ sau vài năm mà ít rủi ro nhất 2019 | cơ hội đầu tư tốt nhất 2019

Ngôi nhà cho lại: 70% vật dụng làm từ chai lọ bỏ đi| vtv24

Mua 0.763 bitcoin trị giá 300.000.000 vnđ [live trực tiếp]

Hết hoành hành ở miền nam, dự án ma nay cũng càn quét miền bắc?| vtv24

Giải mã tại sao lươn điện phóng điện mà không bị giật chết

Mazda 2 2017 vừa bán tại malaysia với giá từ 470 triệu đồng | tin xe hơi

Khoa pug không ngờ nhà hàng tại trung tâm thương mại cairo ai cập cũng có bán món ăn vỉa hè việt nam

Tuyên phạt tử hình 5 đối tượng buôn bán ma túy | thdt

đời sống ở mỹ: đang đi lượm rác thì tình cờ có 1 ông mỹ giàu mời vào nhà cho cái tv trị giá $700usd

Những phim cấm chiếu tại việt nam (nửa đầu 2019)

Tập 11 | tham quan trại cá rồng trị giá trên 100 tỉ phần 2 | arowana farm in malaysia

10 đơn vị tiền tệ có giá trị nhỏ nhất thế giới

Tin hoa kỳ và vn 12/7/2019: cảnh sát biển csvn và hải giám tq đối đầu ở hoàng sa

  • Tỷ giá đô ngày hôm qua
  • Tỷ giá đô sang tệ
  • Tỷ giá đô sang thái
  • Tỷ giá usd nhân dân tệ hôm nay
  • Tỷ giá đô canada ngân hàng agribank
  • Tỷ giá đô đổi
  • Tỷ giá usd vietnam dong
  • Tỷ giá đô bây giờ
  • Tỷ giá đô ngân hàng mb
  • Tỷ giá đô mỹ hôm nay bidv
  • Tỷ giá đô của acb
  • Tỷ giá đô mb
  • Tỷ giá đô canada đông á
  • Tỷ giá đô mỹ của các ngân hàng
  • Tỷ giá đô nhân dân tệ
  • Tỷ giá đô msb
  • Tỷ giá đô dubai
  • Tỷ giá đô mỹ hà trung
  • Tỷ giá đô mỹ mi hồng
  • Giá tỷ giá đô la